• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Topic Quay Lén Rình Mò Phòng Trọ 😉👌

toghetcau2003

Yếu sinh lý
Xem lén rồi mới biết khối thằng bạn chém gió địt ny 30-60 phút là toàn bốc phét. Mấy thằng bạn t chém vậy mà khi rình xem chúng nó địt chỉ đc 7-10p, 2-3 tư thế là cùng. Hài vcl

Dcmcm

Yếu sinh lý
Hồi sinh viên t cũng bị nghiện thể loại này. Cứ mỗi lần hàng xóm địt nhau t nghe thấy tiếng rên rỉ hoặc được nhìn trộm là t lại phải thủ dâm. Nứng vcl. Nhiều hôm còn xin nghỉ làm để được rình chúng nó địt nhau. Kiểu chúng nó cứ nghĩ là ngày thường là kình đi làm nên chúng nó thoải mái địt đéo đóng cửa và rên to. T thì âm thầm lên nhòm qua khe cửa. Ôi cái thời trai trẻ
Giống tao

toghetcau2003

Yếu sinh lý
Mình đang tính cho thằng bạn vào nhà mình ăn nhậu xong tối khuya lẻn vào chơi người yêu mình như thế này!
tml vl thế. Y như t hồi xưa chưa lấy vợ. Thuê cái nhà dân 3 tầng, tầng 1 để xe máy, tầng 2 có 1 phòng, tầng 3 có 1 phòng. T biết thằng bạn ở tầng 3 hay dẫn người yêu về mà mỗi khi dẫn về là chúng nó sẽ địt nhau. Nhiều khi t cố tình bảo nó là hôm nay đi làm hoặc cuối tuần về quê, xong t đóng cửa, chúng nó đi lên tầng 3, lúc địt nhau cứ nghĩ mình về quê hoặc đi làm nên đéo đóng cửa phòng.mình rón rén đi lên, nhìn lén chúng nó địt nhau. phê vcl. Có lần chúng nó địt nhau xong mệt lăn ra ngủ đéo tắt đèn, t lên thấy chúng nó đéo mặc gì ngủ lăn long lóc, nhìn cái lồn chỉ muốn vào địt. hồi đó chụp được mấy kiểu ảnh mà đt hỏng nên giờ mất hết

dongthap95

Tao là gay
Bên rphang có tml kia quay lén e xóm trọ được 3 phần rồi hay lắm nhưng rõ mặt với bs xe nên t không úp qua đây

Bên trên