• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Topic Quay Lén Rình Mò Phòng Trọ 😉👌

caoca

Yếu sinh lý
tml vl thế. Y như t hồi xưa chưa lấy vợ. Thuê cái nhà dân 3 tầng, tầng 1 để xe máy, tầng 2 có 1 phòng, tầng 3 có 1 phòng. T biết thằng bạn ở tầng 3 hay dẫn người yêu về mà mỗi khi dẫn về là chúng nó sẽ địt nhau. Nhiều khi t cố tình bảo nó là hôm nay đi làm hoặc cuối tuần về quê, xong t đóng cửa, chúng nó đi lên tầng 3, lúc địt nhau cứ nghĩ mình về quê hoặc đi làm nên đéo đóng cửa phòng.mình rón rén đi lên, nhìn lén chúng nó địt nhau. phê vcl. Có lần chúng nó địt nhau xong mệt lăn ra ngủ đéo tắt đèn, t lên thấy chúng nó đéo mặc gì ngủ lăn long lóc, nhìn cái lồn chỉ muốn vào địt. hồi đó chụp được mấy kiểu ảnh mà đt hỏng nên giờ mất hết
Nghe hấp dẫn ghê á bác, mình cũng có vài lần có cơ hội nhìn người ta chịch, nhớ hoài cô vợ xinh và trắng lắm. Mình cũng thích bả nhưng ko dám làm gì. Phải chi lúc đó tán tỉnh cô vợ, mà cô vợ hình như cũng có thích mình, hay kêu mình qua chỉ bài cho con bả, rồi hay đụng chạm tay chân nhẹ nhàng với mình, nhưng mà lúc đó còn rén quá chưa dám làm gì giờ tiếc ghê bác ak!

toghetcau2003

Yếu sinh lý
Nghe hấp dẫn ghê á bác, mình cũng có vài lần có cơ hội nhìn người ta chịch, nhớ hoài cô vợ xinh và trắng lắm. Mình cũng thích bả nhưng ko dám làm gì. Phải chi lúc đó tán tỉnh cô vợ, mà cô vợ hình như cũng có thích mình, hay kêu mình qua chỉ bài cho con bả, rồi hay đụng chạm tay chân nhẹ nhàng với mình, nhưng mà lúc đó còn rén quá chưa dám làm gì giờ tiếc ghê bác ak!
Xem lén cảm giác kích thích và hồi hộp

Bên trên