• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nhờ tư vấn cách gạ con em họ 16 tuổi

Yêu Miu Miu Xinh Đẹp

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày triển luon lúc đó là được ngu vl 16 tuổi biết nứng rồi còn hôn má may nua
Thơm má là dạng lồn cho mày đút vào rồi đó. Lớp 11 rồi đéo ngu ngơ như mày nghĩ đâu, giả nai lùa sói đấy
Không có , trước giờ tao mua nó cái gì nó thích nó hay hôn má tao , giờ lớn rồi bữa bị mẹ nó la nên ko hôn má tao nữa , nhưng lâu lâu ko có người vẫn thơm má . Tính nó hơi ngáo ngáo vì hồi trước bị giật kinh phong nên đầu óc phát triển ko giống như lua tuổi, được cái siêng năng học giỏi

dxam

Yếu sinh lý
Bro, chuyện Luận loan này về đạo đức hay gì thì cũng ko nên đâu. Nếu 2 bên có gì thì không nhìn nhau cả đời đấy. Ba mẹ bro sẽ ntn nếu lỡ lộ chuyện này. Tóm lại là em họ thân với mình thì tốt nhưng phải tỉnh táo phân biệt cái nào đụng đc cái nào không. T cũng thân với mấy đứa e họ nhưng ko bao giờ t suy nghĩ đến chuyện này nọ với tụi nó. Là e gái của mình đó bro. Horny quá thì tắm nước lạnh đi để tỉnh táo lại. Đừng nghe mấy ông trên internet này nói rồi tưởng thật làm liều thì ăn cám đấy. À bớt bớt xem adult videos lại để suy nghĩ thông thoáng hơn nhé. Chúc bro bình an qua vụ này.

Lữ Phụng Tiên

Yếu sinh lý
Bro, chuyện Luận loan này về đạo đức hay gì thì cũng ko nên đâu. Nếu 2 bên có gì thì không nhìn nhau cả đời đấy. Ba mẹ bro sẽ ntn nếu lỡ lộ chuyện này. Tóm lại là em họ thân với mình thì tốt nhưng phải tỉnh táo phân biệt cái nào đụng đc cái nào không. T cũng thân với mấy đứa e họ nhưng ko bao giờ t suy nghĩ đến chuyện này nọ với tụi nó. Là e gái của mình đó bro. Horny quá thì tắm nước lạnh đi để tỉnh táo lại. Đừng nghe mấy ông trên internet này nói rồi tưởng thật làm liều thì ăn cám đấy. À bớt bớt xem adult videos lại để suy nghĩ thông thoáng hơn nhé. Chúc bro bình an qua vụ này.
Chia sẻ có đức

Yêu Miu Miu Xinh Đẹp

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bỏnđi mà làm người mnoiw
Chia sẻ có đức
Bức tường cao phủ kín thép gai
……
Bức tường cao phủ kín thép gai
……
Khuyên bro nên bỏ đi nha
Tao bỏ rồi nhưng sao hôm qua tao vào xóa bài được hôm nay vào lại ko thấy phần xóa nhỉ

lephim

Yếu sinh lý
Mấy thằng ấu dâm vào tù rồi biết cái cảnh: xấu trai thì nó đánh cho liệt dương , thằng nào đep trai trắng trẻo thì nó cho làm baby chip , ở tù về thành bóng luôn. Nghe chưa mấy TML thích ấu dâm , có tiền thì bỏ vài xị ra mà đi chơi gái.

Bên trên