• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Nhờ tư vấn cách gạ con em họ 16 tuổi

thaisonwww

Yếu sinh lý
Mày chưa chơi gái bao giờ thì tao khẳng định luôn, mày gạ sẽ tạch 100% , ngoài đời đéo như trong phim đâu,và tao biết là dù có khuyên mày bỏ đi mày cũng đéo bỏ,vì tao từng như vậy

Yêu Miu Miu Xinh Đẹp

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Yêu là do mày ko còn đường nào khác, nên mới simp nó , theo tao m cứ gạ tiếp, đc thì ăn, ko đc thì nhục mặt, mất mqh, sống trong lo sợ, đó là cách nhanh nhất để mày dừng lại :))
M chụp hình cu m gửi nó xem, giả bộ gửi lộn người, sao đó m đẩy đưa tới. Nó cứng quá thì thôi.
Lếu lều là đc r
chắc nhiều thằng nói tao bệnh lắm nhưng tao k kiểm soát được cảm xúc

loveless_x

Yếu sinh lý
Nghe thì cũng nứng đấy, nếu là tao thì chưa chắc tao đã kiềm chế đc, nhưng tao cũng khuyên là bỏ đi mà làm người. Tao cũng từng quan hệ với 1 đứa em họ (tất nhiên là họ xa thôi) nhưng sau nghĩ lại hối hận lắm.

taothemdjtlam

Yếu sinh lý
Tao xuất trong con em họ hơn chục năm từ hồi nó 16 tới giờ rồi :)) giờ nó đi lấy chồng sinh con rồi. Có đéo gì đâu, coi như sinh lý đi. Cảm giác chơi lén lút với con em họ rồi xuất trong nó, con em tao đẹp lắm- thật đéo bao giờ có cảm giác nào thay đc.

Hoàng117

Yếu sinh lý
Nay ba mẹ nó đi đám cưới nó rủ tao qua chơi game cùng , tao mua 2 ly trà sữa với mấy bịch bánh tráng . Nó thơm má tao rồi rủ tao vào phòng chơi game cùng vì điện thoại nó hết pin , tao định đè nó xuống dí vào mà không dám , vì tính nó ngây thơ , với lớp 11 chưa đủ tuổi , tao sợ trách nhiệm với lỡ có gì ko xong là tao chết nên chỉ chụp lén tấm hình . Giờ về xem lại thấy hình như ko mặc quần lót , nhìn vừa nứng vừa tiếc vừa ngu.Xem nội dung: 157765

Nay ba mẹ nó đi đám cưới nó rủ tao qua chơi game cùng , tao mua 2 ly trà sữa với mấy bịch bánh tráng . Nó thơm má tao rồi rủ tao vào phòng chơi game cùng vì điện thoại nó hết pin , tao định đè nó xuống dí vào mà không dám , vì tính nó ngây thơ , với lớp 11 chưa đủ tuổi , tao sợ trách nhiệm với lỡ có gì ko xong là tao chết nên chỉ chụp lén tấm hình . Giờ về xem lại thấy hình như ko mặc quần lót , nhìn vừa nứng vừa tiếc vừa ngu.Xem nội dung: 157765

Hieunguyen7803

Yếu sinh lý
Đừng làm tình cảm ngây thơ trong sáng của cả 2 anh em bị vấy bẩn thằng ngu. Đm sau này nó lớn nó biết suy nghĩ nó coi thường mày, nó sẽ dạy con cái nó tránh xa mày

phucuto

Yếu sinh lý
T nghĩ m nên bỏ đấy, trước t cũng định loạn luân vs c họ mà may ko thành công, t nghĩ cx là cái duyên. T nghĩ m nên ra ngoài và tìm ny đi m ạ, m tìm 1 ng mà m thấu cảm bằng trái tym chứ ko phải con cu thì m sẽ vượt qua đc, cố lên tml

Bên trên