• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Cảnh tình cho ae đừng như em bị lừa mở thẻ tín dụng mất cục25 củ

Abhnvn

Cặc nhỏ
Giờ thấy sms của chính bank nào còn chưa chắc đã tin đc. Đám vác bts chạy rông còn có nữa là

gloryyy

Tao là gay
Ông đưa otp cho nó thì ông chả mất ngân hàng đéo nào chả cảnh báo ông k đc cung cấp otp đéo chịu nghe quay trách ngân hàng

tuantb011098

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ông đưa otp cho nó thì ông chả mất ngân hàng đéo nào chả cảnh báo ông k đc cung cấp otp đéo chịu nghe quay trách ngân hàng
ngân hàng cũng kém k xly dc thứ 2 nua là mình ra báo cáo khoản đó thì nó cũng phải đóng băng khoản đó vào chứ có nhiều cách nhưng cn k làm

gloryyy

Tao là gay
ngân hàng cũng kém k xly dc thứ 2 nua là mình ra báo cáo khoản đó thì nó cũng phải đóng băng khoản đó vào chứ có nhiều cách nhưng cn k làm
Chả ngân hàng nào nó đi đóng băng tk khi k có cơ quan điều tra vào cuộc đâu mà cái tk cno nhận tiền khả năng cao là chúng nó mua về thôi. Tiên trách kỉ hậu trách nhân ngân hàng nó lúc nào cx thông báo cảnh báo về lưad đảo thì đéo chịu nghe cơ coi như bài học đi otp chỉ có mình đc biết thôi

anhianh

Yếu sinh lý
Ơ t có thằng bạn vừa bị y hệt, cũng mất đâu 20 củ :)) cũng gửi otp cho chúng nó

Gumuimit

Yếu sinh lý
đm mấy món này gặp làm trực tiếp còn chưa biết có duyệt ko nữa chứ mà làm online , sẵn tiện t nhận mở thẻ mở khoản vay ( bùa) cho tml nào ở khu vực SG . Yêu cầu chưa nợ xấu nhóm 2 . nếu xác định bỏ cic thì làm cú lớn

tuanbom8x

Yếu sinh lý
Ông lại tin bọn ctac viên. T hôm trc e ý gọi đt a mở thẻ e kích hoạt hộ. M cứ câu giờ. E ý gọi mây ngày liền

Quất mạnh vào

Yếu sinh lý
Nó gọi t suốt. Mẹ cứ đòi xin ảnh mặt trước sau cccd với thẻ thì ăn loz tao ấy.
Anh em tỉnh đòn nha. Ko cung cấp thông tin thẻ cho bố con thằng nào cả

Bên trên