• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Cảnh tình cho ae đừng như em bị lừa mở thẻ tín dụng mất cục25 củ

Lvnoob17988

Yếu sinh lý
Chả ngân hàng nào nó đi đóng băng tk khi k có cơ quan điều tra vào cuộc đâu mà cái tk cno nhận tiền khả năng cao là chúng nó mua về thôi. Tiên trách kỉ hậu trách nhân ngân hàng nó lúc nào cx thông báo cảnh báo về lưad đảo thì đéo chịu nghe cơ coi như bài học đi otp chỉ có mình đc biết thôi
Chuẩn, mình chỉ bảo mình đóng băng tk mình thì được thôi. Trc t bị 1 phát, nhưng có ng quen trong NH, nói chung cũng làm chui, khóa tk nó lại. Nhưng khóa xong nó cũng chuyển cmn hết tiền đi rồi. Sau nhờ hẳn C.A làm vc và nói luôn, thôi tìm làm gì, đây là tội phạm công nghệ cao, mấy cái thẻ NH ấy chúng nó toàn mua bọn SV ấy mà, có tìm vào mắt. Tốt nhất là đối với Ngân Hàng, cần gì thì ra tận nơi, đéo có online gì hết à.

Rian1111

Tao là gay
Người làm trong bank còn bị nó rút sạch thấu chi hơn 300 triệu kia kìa
Nhớ ko cài VneID, ko nâng hạn mức Visa, ko nhận thưởng...từ xa nhé! Ko cung cấp otp
Ko là mất tiền

Lehieu99

Yếu sinh lý
Tml m ngơ quá vậy. Chẳng có ngân hàng nào đòi m cấp otp cả. M phải gọi lên hot line check sđt chứ. T bị gọi suốt mà đố lừa đc t

mrsanji

Yếu sinh lý
Chỗ quen biết hay ngân hàng mà giã, đm tín dụng tin mấy con dời nick ảo cũng đến chịu mày

Bên trên