• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Bồ em có phải mượn em để giải toả thôi không???

lucy99

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chủ thớt nó con trai, lấy cái hình trên mạng, đăng một bài phịa thôi, mà ae bay vào ve vãn rồi muốn về với anh hay thật
Về với anh thì nó về đâm cho thốn đít
Anh có dùng ip ko? Mở hình a ra xem chi tiết chụp ảnh có ntnay ko a. E cũng k rảnh đâu câu like gì trên này. Đơn giản là hỏi thôi a ạ,đấy là cho a tin k phải ảnh mạng thôi ạ.

lucy99

Yếu sinh lý
Chủ thớt
vú lép lồn thì hôi bảo sao ny ko hời hợt
Đấy là người yêu của anh chứ em k lép,k hôi ạ, mà nói anh cũng k tin chứ toxic như anh cũng ko gặp đc ai thơm đâu 😆 cái gì tốt đẹp tất nhiên ko xứng cho những kẻ tồi,cảm ơn anh lướt qua bài của em. Lần đầu cũng là lần cuối.

Đấy là người yêu của anh chứ em k lép,k hôi ạ, mà nói anh cũng k tin chứ toxic như anh cũng ko gặp đc ai thơm đâu 😆 cái gì tốt đẹp tất nhiên ko xứng cho những kẻ tồi,cảm ơn anh lướt qua bài của em. Lần đầu cũng là lần cuối.
Vậy tại sao em ngon em có kỹ năng mà ny em lại hờ hững ? Em nói tốt đẹp ko xứng kẻ tồi tàn, vậy phải chăng em đang nói người yêu mình ?

YeuVoiDuong

Tao là gay
Em nữ 24t, em đag ở cùng với ny đc 1 năm rồi, 2 đứa sống cùng nhưng về khoảng séc thì em thấy anh hời hợt lắm. Mỗi lần a Muốn thì a kêu e buscu cho a ra, còn ko thì kêu e quay tay cho a coi phim sẽ.
Lúc em Muốn thì anh ko chủ động gì hết,a mở phim sẽ lên xem trong lúc qh với em,coi từ đầu đến cuối cắm mặt tay thì cầm đt,với tư thế là 2 đứa đều nằm nghiêng để a nhấp phía sau. Chẳng bóp chẳng hôn chẳng làm gì,chỉ cắm mặt mở phim sẽ,a thích mở thể loại 2 con les để xem hay xem gái đẹp trên mấy group tele đó.
Lúc đầu mới quen e thì k có nhưng sau này tầm 4 tháng quen trở đi là vậy, riết e thèm e cũng tự xử vì a làm cho có hoặc lấy em ra làm chỗ xả chứ chẳng tương tác như người yêu,em cũng có nhan sắc có skill đủ có cả cosplay mà ảnh cũng v, má ơi vừa buồn vừa giận thật sự ..
Mấy anh trên này có biết cách nào để ảnh cải thiện được hay không ạ.

Em bớt điêu ngoa và phét lác dùm anh.
Trên này không quan tâm em buồn hay vui, chỉ quan tâm nếu em là gái vú to mông bự thì có đi hay không để anh em bọn anh chốt đơn.

Ku Bự Nhất VN

Yếu sinh lý
Em nữ 24t, em đag ở cùng với ny đc 1 năm rồi, 2 đứa sống cùng nhưng về khoảng séc thì em thấy anh hời hợt lắm. Mỗi lần a Muốn thì a kêu e buscu cho a ra, còn ko thì kêu e quay tay cho a coi phim sẽ.
Lúc em Muốn thì anh ko chủ động gì hết,a mở phim sẽ lên xem trong lúc qh với em,coi từ đầu đến cuối cắm mặt tay thì cầm đt,với tư thế là 2 đứa đều nằm nghiêng để a nhấp phía sau. Chẳng bóp chẳng hôn chẳng làm gì,chỉ cắm mặt mở phim sẽ,a thích mở thể loại 2 con les để xem hay xem gái đẹp trên mấy group tele đó.
Lúc đầu mới quen e thì k có nhưng sau này tầm 4 tháng quen trở đi là vậy, riết e thèm e cũng tự xử vì a làm cho có hoặc lấy em ra làm chỗ xả chứ chẳng tương tác như người yêu,em cũng có nhan sắc có skill đủ có cả cosplay mà ảnh cũng v, má ơi vừa buồn vừa giận thật sự ..
Mấy anh trên này có biết cách nào để ảnh cải thiện được hay không ạ.
Chắc em xấu như chó nên nó nhìn mặt em không ra được, phải coi sex để ra =))

Em gái bay

Yếu sinh lý
Là do thằng n.y mày nó hong fai con trai đó lấy về cẩn thận nó lại theo thằng nào thì mày mệt :-"

nhu cầu sinh lý cao

Yếu sinh lý
em nên kiếm thằng khác trân trọng em hơn, mà thằng đấy giàu à?
chắc phải giàu lắm.
bản thân em khi đăng cái topic này cũng đã có câu trả lời lúc không?

Bên trên