• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Bồ em có phải mượn em để giải toả thôi không???

nhu cầu sinh lý cao

Yếu sinh lý
Cảm ơn anh , em chỉ hỏi cách khắc phục của ảnh có đc ko thôi, anh nói nặng quá
khắc phục đéo gì, bản chất nó đã coi thường em, xem em như sextoy rồi. mà đã bị xem thường thì cách tốt nhất là đá nó thôi em. khi không còn nữa nó sẽ trân trọng, nhưng khi có rồi nó sẽ lại xem thường, bản chất con người rồi.
nó đag đéo tôn trọng em, thế thôi.
còn em ngu đéo nhận ra, thì em khổ, nói đéo nghe kệ mẹ em. sướng khổ tự chọn.
địt mẹ xàmer 5 điều tốt thì đéo yêu :ROFLMAO: lao vào cái thằng ko tôn trọng mình

Em gái bay

Yếu sinh lý
Lúc đầu mới quen tất cả đều ổn áp hết, hăng say như cày ruộng còn cảm thấy k đủ, t nghĩ ảnh đag nạp nhiều tư tưởng như some thôi. T thì k chiều đc kiểu đấy
À hiểu rồi kiểu mức độ tình dục ngày càng mạnh , lúc đầu có thể 1vs1 , sau some mới có cảm xúc , từ từ có thể đến bdsm rồi kẹo ke.. thôi bỏ thằng đó đi nó có thể bệnh hoạn đó

Hoang_thien2306

Yếu sinh lý
Đấy là người yêu của anh chứ em k lép,k hôi ạ, mà nói anh cũng k tin chứ toxic như anh cũng ko gặp đc ai thơm đâu 😆 cái gì tốt đẹp tất nhiên ko xứng cho những kẻ tồi,cảm ơn anh lướt qua bài của em. Lần đầu cũng là lần cuối.
Có gì đâu, chắc e và ny đều còn trẻ. Đàn ông chưa lớn nó thế, về ở với nhau là hết động lực, hết cái khám phá nên nó chán. Vẫn yêu em nhưng k có hứng như ban đầu.
Thằng đó có khả năng là muốn some để tìn cảm giác nên đang làm tâm lý cho em thôi.
Cách giải quyết khá đown giản, em đừng chiều nó nữa, kệ nó, k bj hay hj gì cả, một thời gian thiếu thốn nó tự biết phải chiều em như xưa. Nặng nữa thì k ở chung 1 thời gian. Sau đó nếu quay lại e có thể thử public, phô dâm … để tăng cao hứng thú.
Nhưng nói chung còn trẻ, xác định khó lâu dài nên vui dc lúc nào thì vui thôi em

ngohoccuu

Yếu sinh lý
Hai bạn ngồi lại với nhau nói rõ với nhau những thứ còn khuất tất, chẳng hạn như lúc quan hệ em muốn anh ntn, em cũng sẽ chiều anh như kia, tụi mình học những cái mới lạ trong sex, e thấy a hời hợt trong quan hệ như này cảm giác của em không an tâm, nói càng nhiều thì càng giải đáp ra những vấn đề. Quan trọng cả 2 còn tình cảm với nhau thì mấy này 1 thời gian là đâu vào đó. Chúc bạn mở lòng nói ra hết những thứ mình cần trong tình yêu này.

lucy99

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Hai bạn ngồi lại với nhau nói rõ với nhau những thứ còn khuất tất, chẳng hạn như lúc quan hệ em muốn anh ntn, em cũng sẽ chiều anh như kia, tụi mình học những cái mới lạ trong sex, e thấy a hời hợt trong quan hệ như này cảm giác của em không an tâm, nói càng nhiều thì càng giải đáp ra những vấn đề. Quan trọng cả 2 còn tình cảm với nhau thì mấy này 1 thời gian là đâu vào đó. Chúc bạn mở lòng nói ra hết những thứ mình cần trong tình yêu này.
Cảm ơn bạn chia sẻ nhaa

Diamond

Yếu sinh lý
Em nữ 24t, em đag ở cùng với ny đc 1 năm rồi, 2 đứa sống cùng nhưng về khoảng séc thì em thấy anh hời hợt lắm. Mỗi lần a Muốn thì a kêu e buscu cho a ra, còn ko thì kêu e quay tay cho a coi phim sẽ.
Lúc em Muốn thì anh ko chủ động gì hết,a mở phim sẽ lên xem trong lúc qh với em,coi từ đầu đến cuối cắm mặt tay thì cầm đt,với tư thế là 2 đứa đều nằm nghiêng để a nhấp phía sau. Chẳng bóp chẳng hôn chẳng làm gì,chỉ cắm mặt mở phim sẽ,a thích mở thể loại 2 con les để xem hay xem gái đẹp trên mấy group tele đó.
Lúc đầu mới quen e thì k có nhưng sau này tầm 4 tháng quen trở đi là vậy, riết e thèm e cũng tự xử vì a làm cho có hoặc lấy em ra làm chỗ xả chứ chẳng tương tác như người yêu,em cũng có nhan sắc có skill đủ có cả cosplay mà ảnh cũng v, má ơi vừa buồn vừa giận thật sự ..
Mấy anh trên này có biết cách nào để ảnh cải thiện được hay không ạ.
Nó không địt thì ib a đi. Nào có nhu cầu a vs e địt, xong xuôi a về nhà, em về với người yêu em. Nhanh gọn lẹ

HPru

Tao là gay
Em nữ 24t, em đag ở cùng với ny đc 1 năm rồi, 2 đứa sống cùng nhưng về khoảng séc thì em thấy anh hời hợt lắm. Mỗi lần a Muốn thì a kêu e buscu cho a ra, còn ko thì kêu e quay tay cho a coi phim sẽ.
Lúc em Muốn thì anh ko chủ động gì hết,a mở phim sẽ lên xem trong lúc qh với em,coi từ đầu đến cuối cắm mặt tay thì cầm đt,với tư thế là 2 đứa đều nằm nghiêng để a nhấp phía sau. Chẳng bóp chẳng hôn chẳng làm gì,chỉ cắm mặt mở phim sẽ,a thích mở thể loại 2 con les để xem hay xem gái đẹp trên mấy group tele đó.
Lúc đầu mới quen e thì k có nhưng sau này tầm 4 tháng quen trở đi là vậy, riết e thèm e cũng tự xử vì a làm cho có hoặc lấy em ra làm chỗ xả chứ chẳng tương tác như người yêu,em cũng có nhan sắc có skill đủ có cả cosplay mà ảnh cũng v, má ơi vừa buồn vừa giận thật sự ..
Mấy anh trên này có biết cách nào để ảnh cải thiện được hay không ạ.
Chắc do em lép quá

capuccino

Yếu sinh lý
Em phải hiểu tính tình người yêu em như thế nào? Nên chọn lưaj thời điểm nào chia sẻ thì mới mang hiệu quả tốt nhất nhé. Chúc 2ng hòa hợp và thăng hoa.

YeuVoiDuong

Tao là gay
Anh không quan tâm cái ảnh em đăng.
Nếu là con gái ở gần Cầu Giấy thì anh qua hay qua chỗ anh, anh địt cho tung lồn, sướng quên lối về, ngày nào không thích thằng ck vừa địt cho qua thì qua anh, dạo đầu các kiểu, địt các tư thế, xong anh đưa em về nhà trên đường mua cho em cái chân gà nướng sả ớt để đứng kiểu doggy cho khỏe. Quan tâm em thế còn gì!

Bên trên