• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự KỂ MỘT CÂU CHUYỆN BIẾN THÁI NHẤT MÀ MÀY TỪNG LÀM!

Photography_199x

Yếu sinh lý
Toàn thây ma các ông trộm quần lót với xuất tinh quần lót nhỉ :))
T thì có 1 lần đi xe đường dài chung với ny và 3 con bạn nữa. Đi xe giường nằm ghế cuối. Lúc buồn đái mà nhà xe đéo dừng cho đi. T nhịn mãi ko đc. Ny hồn nhiên bảo t đái vào chai lavie tạm đi. Lúc đó ku căng cứng vì vừa buồn đái vừa nứng. Sẵn cái máu phô dâm. T kéo quần xuống lôi con ku 21 tuổi chĩa thẳng vào lỗ chai mà đéo đái đc. Xe thì rung lắc. Ny thì cầm chai. 3 con bạn ny thì nhìn chằm chằm. T ko nhìn đứa nào nhưng t biết cả mấy đứa nhìn ku t. T cứng quá ko đái đc. Lại nhịn thêm lúc nữa. Ròi sau đó nhà xe dừng cho đi xuống bên đường.
Sau này cưới nhau về thì 1 năm sau cưới. T với vk mặc chung quần lót. Vì lần đến nhà ngoại mà t ko mang quần sịp. Vk bảo mặc tam của vk. Sau lần đó T bảo mặc nó mềm mà thích nhỉ. Vậy là từ đó mặc chung với vk. Có lần con bé hàng xóm học lớp 12 sang nhà tìm cháu. Nó chạy vào phòng. Thấy t đang ngủ trên người mặc mỗi cái quần lót đỏ mận 😂 nghĩ cũng ngại. Vk t ko dâm nên chỉ mặc lót đơn giản với thấy thoải mái là đc. Giờ con cái lớn ròi nên thi thoảng t mới mặc của vk.
Giờ t chỉ thích chụp lén mấy con ku của bạn t ròi cho vk t xem. Vk t ko thích nhưng vẫn xem. Vẫn bình luận 🤣 kiểu nhìn thấy ku của ng mình biết mặt nó cũng kích thích. Cũng gạ vk chụp lén bạn vk cho mình xem. Hôm nào ko chụp thì bắt kể bạn vk hôm nay mặc chip gì. Có triệt lông ko 🤣🤣🤣

xê ko mỏ nhọn

Yếu sinh lý
Hồi trước ở trọ gần phòng có con bé dưới 1 khoá, da hơi ngăm mà tướng tá đã quá, thể dục mông tròn lựng. Dãy trọ có 2 3 phòng là vệ sinh ngoài, trong đó có tao với nó dùng chung nhà vệ sinh. Chiều là nó cứ đem đồ ra treo ở nhà tắm xong đi thể dục về mới tắm, tao tắm trước nên ra cứ lấy quần lót với áo dú nó kê cu vào sóc lọ rồi bắn lên đó. Năm sau nó chuyển phòng qua gần phòng tao, có đêm nó rủ qua uống bia, uống được mấy lon nó xỉn bảo tao ở lại với nó, cơ mà hồi đó có người yêu rồi nên dell dám manh động, chỉ nằm rồi nó nằm lên người tao, tao hai tay ôm 2 cái mông nó mà đã vl, chứ giờ mà như thế chắc tao lút cán luôn quá.

tanviet68

Yếu sinh lý
Đại học, thuê trọ ngoài cùng vài thằng nữa, thi thoảng liên hoan rượu vào là ngủ, tao tửu lượng cao, còn thức, ko hiểu có phải là bị gay ko tao giúp 1 thằng quay tay 4,5 cái gì đấy, lần 1 ra nhiều vl, lần 2 ít dần, lần 3 ra mỗi nước nhờn, lần 4 rỉ ra có tí, lần 5 thấy đéo có gì nữa, đầu chim đỏ au, mỗi lần cách nhau 5,10p. Sáng thấy nó ngủ chìm vl, tưởng làm sao, sợ vãi ra í, may 10h hơn nó tỉnh, kêu mệt. Sau còn làm vài lần như thế nhưng chỉ làm 1 cái cho nó thôi, làm lúc nó ngủ say. Sau mấy ông anh cho đi chơi gái ở ngoài mới hết tật thích sờ chim bạn

Hoangmai11

Yếu sinh lý
Tao kể lại thì tao thấy tội lỗi lắm cmay ạ :(( nên đừng ai đánh giá và nói t nhé tại cũng đã chục năm rồi. Thời đó tao lớp 8 9 hay ôn thi đội tuyển về muộn, đường chỗ tao ở quê nên vắng mà cạnh đó có chỗ để bắt xe bus và 1 cái cổng làng. Lúc đầu thì tao đi qua thấy mấy đứa không phải hsinh nhé đi làm hay sao ấy tan làm vào đúng lúc tao đi học về lúc 6h30 nhé. Thế là có nhiều hôm tao thấy chỉ có 1 đứa đi thôi cứ bắt xe bus về rồi xong lại đi bộ về nhà, thế là 1 2 tuần trời t cứ đi đi về về theo dõi năm được lịch của con bé đó. Lúc đầu tao cất xe đạp ở cái cổng làng nhiều hôm cứ sợ bị trộm, rồi tao rình rình đi theo con bé đó. Địt mẹ cmay k biết đâu cảm giác kích thích vãi lồn luôn 1 2 lần rồi quen dần tao bắt đầu mạnh dạn hơn nó về cũng k để ý trước sau gì thỉnh thoảng có vài cái xe máy đi qua thì t cũng giả vờ là đi bộ về thôi cũng sợ tao muốn sờ bướm con đó mà sợ bi mấy thằng nó đi xe biết được dừng lại đánh tao với lại là tao cũng thuộc diện người trong làng nên biết thì tung tin khắp làng là tao ăn cứt. Cmay k biết đâu cảm giác thích hơn nhìn lén nhiều cứ đi theo tim thì dạo dực lên người thì miên man miên man. Hồi trước tao toàn lên xnxx để xem thể loại sharrking đẻ cho đơc thèm để kiềm chế dc con thú trong người tao. Nhưng đến 1 ngày chuyện gì đến cũng phải đến tao dc về sớm thế hôm đó tao chủ động cất cái xe đạp trước và sau đó t nấp vào cổng làng đợi sẵn khi con đó về đi qua k nhìn thấy tao tao chộp lấy thời cơ cởi dép ra chạy bộ cho nó đỡ phát ra tiếng tao đến gần lại đó eo ơi 1 mùi thơm khó tả, vừa hét câu đứng lại 2 tay tao mò vào bím em ấy cái phần mu nhô ra cứng cứng đấy tao sờ dc đến đấy xong em đó ngã ra tao cũng muốn lấy tay đút vào trong nhưng mà trời thì mùa đông mẹ nó mặc quần cạp cao tới rốn tao k thể nào mà tao có thể đưa tay lêm chố đấy được để thò tay vào móc lồn em ý cả thế là tao đưa tay lên để bóp vú em ý kêu biến thái thả ra mọe lúc đó nhanh lắm chúng mày ạ chắc tầm 30s thôi, tao sờ dc vì áo rộng nhưng mà sờ dc cái áo lót :)) thế tao vần nó xuống tay em kia cũng giữ lại nhưng tao khỏe hơn và tao đã sờ dc núm vú ôi cảm giá sướng điên luôn cmay ạ, nhưng mà nó nhỏ vcl nhỏ hơn tao nghĩ . Vì em nó ngã ra đất r tao đang đứng nên thế của tao tốt hơn, sau đó tao lấy tay sờ vào bím em nó nhưng sờ ở ngoài thôi cũng mềm mềm éo có gì khác biệt so với sờ quàn vải bth cả 🥹. Thế sau đó tao chạy đi bỏ mặc em nó ở đấy chắc em nó cũng chạy vôii về nhà. Sau đó thì tao thấy em nó dc bố hay ông nào đó chở vè thường xuyên. Sau này còn có vụ khác nữa vụ này thì tao đã sờ được hẳn vào cái lồn của 1 em khác rồi cũng hơi ướt ướt vsf cảm giác cũng phê lắm nhưng mà cái giá phải trả là tao cũng đã bị em đó làm ngã sước tay và hô hoán có mấy người thấy, nhưng mà may tao chạy kịp nên thoát nạn. Từ đó tao đã k ra tay với các em nữa vì tao cũng thấy tội lối do cơn dục vọng của tao đã làm và 1 phần tao sợ tao bị tế lên lắm vì tao là con ngoan trò giỏi 🥹🥹. Sau này thỉnh thoảng t vẫn theo 1 vài em đi xe đạp 1 mình về nhà nhưng t k dám làm nữa vì tao sợ quả báo đến. Cũng chỉ đi chung đường 1 lúc rồi thôi. Tao kể cũng dài rồi tao kể đấy là thật sự của tao và đã quá lâu rồi nên là đừng đứa nào bảo là tao k nghĩ sau này vợ con tao hay ai đó thân của tao bị như vậy hay sao nhé tao hối lỗi và rất hối lỗi rồi. K quay tay ra bài nhé

Vclconlonnay

Yếu sinh lý
V
Tao kể lại thì tao thấy tội lỗi lắm cmay ạ :(( nên đừng ai đánh giá và nói t nhé tại cũng đã chục năm rồi. Thời đó tao lớp 8 9 hay ôn thi đội tuyển về muộn, đường chỗ tao ở quê nên vắng mà cạnh đó có chỗ để bắt xe bus và 1 cái cổng làng. Lúc đầu thì tao đi qua thấy mấy đứa không phải hsinh nhé đi làm hay sao ấy tan làm vào đúng lúc tao đi học về lúc 6h30 nhé. Thế là có nhiều hôm tao thấy chỉ có 1 đứa đi thôi cứ bắt xe bus về rồi xong lại đi bộ về nhà, thế là 1 2 tuần trời t cứ đi đi về về theo dõi năm được lịch của con bé đó. Lúc đầu tao cất xe đạp ở cái cổng làng nhiều hôm cứ sợ bị trộm, rồi tao rình rình đi theo con bé đó. Địt mẹ cmay k biết đâu cảm giác kích thích vãi lồn luôn 1 2 lần rồi quen dần tao bắt đầu mạnh dạn hơn nó về cũng k để ý trước sau gì thỉnh thoảng có vài cái xe máy đi qua thì t cũng giả vờ là đi bộ về thôi cũng sợ tao muốn sờ bướm con đó mà sợ bi mấy thằng nó đi xe biết được dừng lại đánh tao với lại là tao cũng thuộc diện người trong làng nên biết thì tung tin khắp làng là tao ăn cứt. Cmay k biết đâu cảm giác thích hơn nhìn lén nhiều cứ đi theo tim thì dạo dực lên người thì miên man miên man. Hồi trước tao toàn lên xnxx để xem thể loại sharrking đẻ cho đơc thèm để kiềm chế dc con thú trong người tao. Nhưng đến 1 ngày chuyện gì đến cũng phải đến tao dc về sớm thế hôm đó tao chủ động cất cái xe đạp trước và sau đó t nấp vào cổng làng đợi sẵn khi con đó về đi qua k nhìn thấy tao tao chộp lấy thời cơ cởi dép ra chạy bộ cho nó đỡ phát ra tiếng tao đến gần lại đó eo ơi 1 mùi thơm khó tả, vừa hét câu đứng lại 2 tay tao mò vào bím em ấy cái phần mu nhô ra cứng cứng đấy tao sờ dc đến đấy xong em đó ngã ra tao cũng muốn lấy tay đút vào trong nhưng mà trời thì mùa đông mẹ nó mặc quần cạp cao tới rốn tao k thể nào mà tao có thể đưa tay lêm chố đấy được để thò tay vào móc lồn em ý cả thế là tao đưa tay lên để bóp vú em ý kêu biến thái thả ra mọe lúc đó nhanh lắm chúng mày ạ chắc tầm 30s thôi, tao sờ dc vì áo rộng nhưng mà sờ dc cái áo lót :)) thế tao vần nó xuống tay em kia cũng giữ lại nhưng tao khỏe hơn và tao đã sờ dc núm vú ôi cảm giá sướng điên luôn cmay ạ, nhưng mà nó nhỏ vcl nhỏ hơn tao nghĩ . Vì em nó ngã ra đất r tao đang đứng nên thế của tao tốt hơn, sau đó tao lấy tay sờ vào bím em nó nhưng sờ ở ngoài thôi cũng mềm mềm éo có gì khác biệt so với sờ quàn vải bth cả 🥹. Thế sau đó tao chạy đi bỏ mặc em nó ở đấy chắc em nó cũng chạy vôii về nhà. Sau đó thì tao thấy em nó dc bố hay ông nào đó chở vè thường xuyên. Sau này còn có vụ khác nữa vụ này thì tao đã sờ được hẳn vào cái lồn của 1 em khác rồi cũng hơi ướt ướt vsf cảm giác cũng phê lắm nhưng mà cái giá phải trả là tao cũng đã bị em đó làm ngã sước tay và hô hoán có mấy người thấy, nhưng mà may tao chạy kịp nên thoát nạn. Từ đó tao đã k ra tay với các em nữa vì tao cũng thấy tội lối do cơn dục vọng của tao đã làm và 1 phần tao sợ tao bị tế lên lắm vì tao là con ngoan trò giỏi 🥹🥹. Sau này thỉnh thoảng t vẫn theo 1 vài em đi xe đạp 1 mình về nhà nhưng t k dám làm nữa vì tao sợ quả báo đến. Cũng chỉ đi chung đường 1 lúc rồi thôi. Tao kể cũng dài rồi tao kể đấy là thật sự của tao và đã quá lâu rồi nên là đừng đứa nào bảo là tao k nghĩ sau này vợ con tao hay ai đó thân của tao bị như vậy hay sao nhé tao hối lỗi và rất hối lỗi rồi. K quay tay ra bài nhé
Vl nếu chuyện thật thì m cũng biến thái quá rồi bỏ đi không quả báo đến là mệt đấy 🙂

Mr Unknown

Yếu sinh lý
Đi đá 4 cmn cho rồi chi phải khổ thế

Lelinh

Yếu sinh lý
Chủ thớt
có lần t tới nhà cô giáo lấy đề cương lúc trưa, cô vừa ngủ dậy mặt đồ bộ ngủ trắng mỏng tanh , mặc quần lót đỏ viền ren, nhìn nứng đéo chịu được,.. sực nhớ lại lúc sáng cô mặc áo dài đỏ,..
từ đó t tới lớp toàn tia các cô
giáo xem mặc quần lót màu gì, loại gì

Tò Tí Te

Yếu sinh lý
T qua fong con e tắm, rồi quên khăn, nhờ con e lấy khăn, t để con cu cương cứng cho ẻm xem lúc mở cửa đưa khăn, ẻm nhìn con cu chằm chằm rồi quay ra kk
Rồi lúc tắm ra nó nói gì không? Kể từ sau khi con em họ nó thấy cu tao, thì bắt đầu nó đã tò mò về vấn đề đó, xong còn hỏi tao bao quy đầu là gì, t vạch ra chỉ nó xem luôn mà đéo cho nó cầm vào, chắc nó nung lắm haha

3tra cú

Yếu sinh lý
Rồi lúc tắm ra nó nói gì không? Kể từ sau khi con em họ nó thấy cu tao, thì bắt đầu nó đã tò mò về vấn đề đó, xong còn hỏi tao bao quy đầu là gì, t vạch ra chỉ nó xem luôn mà đéo cho nó cầm vào, chắc nó nung lắm haha
Ko bạn,xong ra mình nằm kêu nhỏ e massga lưng giùm, nó cũng làm mà ngại ngại kk

ErwinRommel

Yếu sinh lý
Phòng ngủ của t đối diện ban công nhà hàng xóm,.. cũng k có gì đặc sắc cho đến khi nhà đấy có con dâu, nhìn ngon vcl,..
Mỗi đêm cứ đúng 9h30 nó lại tắm rửa mặc áo 2 dây lòi núm vú phơi quần lót ren, lọt khe, t cứ trong phòng tắt đèn vừa ngắm vừa sóc lọ, sướng không tả nổi 😂😂😂
Có clip không

Bên trên