• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự KỂ MỘT CÂU CHUYỆN BIẾN THÁI NHẤT MÀ MÀY TỪNG LÀM!

hihi20

Yếu sinh lý
T chưa làm nhưng có nghĩ. T tưởng tượng t cưới 1 con vk dâm loàn về, t yêu thương nó hết mực những nó vẫn ngoại tình. T cho nó ngoại tình luôn, về nằm trên giường với đống tinh của th khác trong lồn r kêu t móc ra mới cho djt. T muốn cưới phò làm vk có con với nó, r nó ra đường tiếp khách, djt bú cu trai lạ r về hôn t. T muốn lo hết việc nhà, đưa tiền cho con vợ phò phạch đó mỗi ngày, để nó ra đường đụ trai, some các thứ. Ở nhà t chăm con đi làm. Nghĩ tới mà t nứng đ chịu dc, 1 phần trong t mong cuộc sống đó thành sự thật. T yêu con vợ phò dâm loàn lắm 😀😀
Tư duy của mày đỉnh của đỉnh, liệu con đĩ đó có đi theo mày cả đời, hehe

Cino87

Tao là gay
Tao thì nhớ như in , lớp 10 4 thèn trèo lên cây giờ ra chơi rình máy con đái dm 4 đứa leo ra cành cây bị gãy thế là hai khí bạn tao bị gãy tay, còn tao với thèn kia đéo bị gì may mà chạy kịp ko là ko biết mặt mũi đau kkk

nhoxprolxb4

Yếu sinh lý
T nhớ như in năm đại học của t ở trọ, nguyên dãy trọ vẫn yên bình như ngày nào. Rồi bỏng đột nhiên ngày nào em ấy vào đại học thì mướn trọ ở dãy nhà trọ t ở, bé này đúng gu t, nên vừa vào ở t để ý là thích lắm, rồi cũng hay nói chuyện qua lại tiếp xúc. T cũng mở lòng up mở về việc thích ẻm mà e từ chối, sau này ẻm có bồ nên t cũng chả làm dc gì. Ẻm ở 1 mình lâu lâu có người yêu lên chơi, t ở gần nhìn thấy mà cay, rồi 1 hôm t mới để ý em hay phơi quần áo ở ngoài sau dãy nhà. T bừng lên 1 ý nghĩ là k có dc ẻm thì t muốn có quần xì của em. Mấy cái quần xì rất cute mịn màng, đợt đó t rình ẻm phơi đồ xong đi học, rồi t né camera ra phía sau nhà để thực hiện hành vi của t là lấy quần xì của em về nhà sục cặc, hình như em ấy đợt đó mệt hay sao giặt quần k kỉ còn dính dâm thủy màu trắng và có 1 chiếc quần hồng khác lại dính nước đái, thật đã khi t dc vừa ngửi dc mùi lồn của ẻm vừa dc liếm láp súc bắn lên quần sì của em. Thật đã xong t còn tính để tinh trong quần của ẻm mà t chẵn dám vì sợ phát hiện, sợ k còn quần xì để sục nên t đành phải giặt rồi đem để lại i như cũ. Sau này t chuyển trọ nên cũng k còn gặp lại em. Nma t có hình. Em này ở LX. Cho ae dễ hình dung.

Đính kèm

691.2 KB · Xem: 291

phucthegal

Yếu sinh lý
kể chi tiết thêm nữa đi tml
Hồi tao còn đi ở nhà trọ, nhà trọ lụp xụp nên có bố trí 1 cái lỗ thông hơi khá là to ngay phía dưới cầu thang lên xuống. Tức là tao có thể leo cầu thang và thò điện thoại vào lỗ đó để quay lén em thuê cùng khu trọ. Khu trọ chỉ có 3 phòng, tao 1 phòng, em kia 1 phòng và 1 phòng lúc đó đang trống nên tao càng dễ bề hành động. Cứ khoảng 8h tối em này đi làm về là mang quần áo xuống phòng tắm để cởi đồ, tao rình rình qua lỗ xem trọn vẹn em ý tắm. Lúc đó, em khoảng 25 tuổi, tóc ngắn, vú to tròn, tao nhìn trộm và thủ dâm với hình ảnh em ý lõa lồ. Em ý tắm thì để đồ lót như xilip và xu chiêng đã sử dụng trong chậu ở phòng em ý, tao không có cơ hội tiếp cận. Nhưng đúng một hôm em ý đi tắm, cửa phòng em ý không khóa nên tao lẻn vào và hít ngửi mùi vú, mùi mồ hôi con gái ở mặt trong xu chiêng. Rồi tao giở cái đũng xilip là nơi mép lồn em ý cọ vào cả ngày, cái mùi lồn gái, mùi mồ hôi, mùi khai nhẹ ngai ngái ngửi vào thì mày biết rồi đấy, xộc lên hốc mũi phê cửng.... Một hôm, em ý đi ỉa, tao cũng thò vào nhìn thấy cứt phòi ra dưới mông em ý rơi xuống lỗ thôi, và một chốc thì mùi thối bốc lên nên cu tao bị xìu, tao bèn rụt vào.

Còn vụ con bé bán sinh tố vú to, tao hay tới quán nó uống nước, địa thấy nó chubby mũm mĩm và vú căng nẩy, mặt cũng dễ thương, tính tình ngây ngô. Một hôm mua được mấy tờ vé số, tao bảo em ơi hôm nay anh muốn lấy hên, mà có tục là nhờ ai đó nhổ nước bọt vào vé số là sẽ trúng, em giúp anh nhé, anh cho em 50k nè. Nó ngại và từ chối, nhưng tao cũng năn nỉ dữ lắm nên con bé nhượng bộ nhổ nước bọt vào tờ vé số. Nhìn nước bọt đứa con gái trong veo nhễu xuống tờ vé số, thèm lắm mày ơi. Xong tao cho nó tiền và đi ra chỗ kín đáo thưởng thức, miệng nó thơm nên mùi nước bọt dễ chịu lắm, tao ngửi hít lấy hít để rồi liếm thử. Tới cái lúc liếm vào cái chất lỏng nhơ nhớp của con bé đó thì chim tao cửng như đá...

3tra cú

Yếu sinh lý
Mé lúc t học lớp 8, lúc nhỏ đang dậy thì, đêm đến tầm 21h thấy đèn sau nhà hàng sớm sáng lên, cứ đúng giờ là bà chị tầm 25t đi làm về, ban đầu k biết gì, sao này biết là đi làm về là bả liền vào nhà tắm, thế là canh, đúng giờ sáng đèn thò đầu vào lỗ thông gió. Má lần đầu thấy cặp vú, đầu óc quay cuồn, nhưng vú cũng vừa k to lắm, tò mò nhìn xuống dưới thấy chùm lông xì lì, lần đầu thấy chùm lông nứng ơi là nứng…
Xong cứ tầm giờ đấy là tìm cách đi ngắm chim, có hôm bà chị tắm xong, đi vào nhà, t vào lấy quần lót, ngửi má ơi nó đã, thời đấy 15t mà chưa biết thủ dâm là gì, thời đó mà biết là bắn ngập quần lót rồi.
Sau tầm khoảng thời gian thì có lần cũng bị chị ấy phát hiện, bả la lên, lần đó bỏ giờ chạy thấy mẹ, hên thoát đc, sau lần đó t cũng lén đi ngắm tiếp, mà bà này ghê thiệt, nhìn thấy t nhưng để im luôn k la nữa, để bả nhìn xem mặt là ai, sau thời gian bả cũng biết t là ai, nhưng k làm um sùm lên, chỉ nói vs mấy thằng trong sớm, cuối cùng bọn nó nói lại vs tao. Thế là t biết mọi chuyện bại lộ rồi, k dám nữa. Đm kể từ đó k còn thấy con chim lông nữa, buồn quá buồn.

xTbagx

Yếu sinh lý
T nhớ như in năm đại học của t ở trọ, nguyên dãy trọ vẫn yên bình như ngày nào. Rồi bỏng đột nhiên ngày nào em ấy vào đại học thì mướn trọ ở dãy nhà trọ t ở, bé này đúng gu t, nên vừa vào ở t để ý là thích lắm, rồi cũng hay nói chuyện qua lại tiếp xúc. T cũng mở lòng up mở về việc thích ẻm mà e từ chối, sau này ẻm có bồ nên t cũng chả làm dc gì. Ẻm ở 1 mình lâu lâu có người yêu lên chơi, t ở gần nhìn thấy mà cay, rồi 1 hôm t mới để ý em hay phơi quần áo ở ngoài sau dãy nhà. T bừng lên 1 ý nghĩ là k có dc ẻm thì t muốn có quần xì của em. Mấy cái quần xì rất cute mịn màng, đợt đó t rình ẻm phơi đồ xong đi học, rồi t né camera ra phía sau nhà để thực hiện hành vi của t là lấy quần xì của em về nhà sục cặc, hình như em ấy đợt đó mệt hay sao giặt quần k kỉ còn dính dâm thủy màu trắng và có 1 chiếc quần hồng khác lại dính nước đái, thật đã khi t dc vừa ngửi dc mùi lồn của ẻm vừa dc liếm láp súc bắn lên quần sì của em. Thật đã xong t còn tính để tinh trong quần của ẻm mà t chẵn dám vì sợ phát hiện, sợ k còn quần xì để sục nên t đành phải giặt rồi đem để lại i như cũ. Sau này t chuyển trọ nên cũng k còn gặp lại em. Nma t có hình. Em này ở LX. Cho ae dễ hình dung.
Sao giặt rồi lại dính nước đái và dâm thủy nhỉ

xTbagx

Yếu sinh lý
T nhớ như in năm đại học của t ở trọ, nguyên dãy trọ vẫn yên bình như ngày nào. Rồi bỏng đột nhiên ngày nào em ấy vào đại học thì mướn trọ ở dãy nhà trọ t ở, bé này đúng gu t, nên vừa vào ở t để ý là thích lắm, rồi cũng hay nói chuyện qua lại tiếp xúc. T cũng mở lòng up mở về việc thích ẻm mà e từ chối, sau này ẻm có bồ nên t cũng chả làm dc gì. Ẻm ở 1 mình lâu lâu có người yêu lên chơi, t ở gần nhìn thấy mà cay, rồi 1 hôm t mới để ý em hay phơi quần áo ở ngoài sau dãy nhà. T bừng lên 1 ý nghĩ là k có dc ẻm thì t muốn có quần xì của em. Mấy cái quần xì rất cute mịn màng, đợt đó t rình ẻm phơi đồ xong đi học, rồi t né camera ra phía sau nhà để thực hiện hành vi của t là lấy quần xì của em về nhà sục cặc, hình như em ấy đợt đó mệt hay sao giặt quần k kỉ còn dính dâm thủy màu trắng và có 1 chiếc quần hồng khác lại dính nước đái, thật đã khi t dc vừa ngửi dc mùi lồn của ẻm vừa dc liếm láp súc bắn lên quần sì của em. Thật đã xong t còn tính để tinh trong quần của ẻm mà t chẵn dám vì sợ phát hiện, sợ k còn quần xì để sục nên t đành phải giặt rồi đem để lại i như cũ. Sau này t chuyển trọ

tui nhớ đợt đó con bé nó gấp đi học, nên giặt sơ xài á, vs lúc đó cúp nước, trời đúng độ cái quần còn mùi rất là đã luôn
M thấy khó hiểu là nhúng vào nước thêm nữa là xà phòng thì đã không còn mùi rồi

Mr. Khoai to

Yếu sinh lý
dòm lol con chị hàng xóm, may thế nào thú tính chưa nổi lên, ko thì cũng hấp diêm cmnr

Bên trên